Tất cả sản phẩm
-
Cfly Drone
-
Máy bay không người lái bốn camera
-
Máy bay không người lái Drone
-
Máy bay không người lái Gimbal 3 trục
-
4k Ultra HD Drone
-
Máy bay không người lái RC tầm xa
-
GPS RC Drone
-
Máy bay FPV Drone bay
-
Máy bay Quadcopter trên không
-
Exception : INVALID_FETCH - Could not resolve host: translate.google.cn; Unknown error ip=52.118.0.2
-
Wifi Pocket Drone
-
Máy bay không người lái lõi tứ
-
Máy bay không người lái RC
-
Có thể gập lại Theo dõi tôi Drone
Kewords [ cfly micro gps drone ] trận đấu 86 các sản phẩm.
Máy bay không người lái Cfly 2 trục Gimbal Micro Gps, Máy ảnh 1080p mini Drone cố định độ cao
| Kích thước: | 148 X 145 X 60 mm (LXWXH) |
|---|---|
| Chiều dài cơ sở: | 175 mm |
| Trọng lượng (Bao gồm Pin & Cánh quạt): | ≤250g |
EISl CFLY DF808 RC Quadcopter Drone 5W 4K PRO GPS Drone 2 trục Gimbal
| Dòng sản phẩm: | CFLY DF808 |
|---|---|
| Trọng lượng (Pin & Cánh quạt: | 515G |
| Hệ thống định vị vệ tinh: | GPS / Glonass |
Lipo 18650s Dual GPS Drone 5000m FPV Quadcopter Drone với 5.8G WiFi
| sản phẩm: | Niềm tin CFLY 2 |
|---|---|
| Thiết kế: | Có thể gập lại, dễ mang theo |
| cảm biến: | SONY |
Chiều dài cơ sở 280mm 5,8g Uav Gps Drone HD 4k Camera 30 khung hình / giây với Gimbal
| sản phẩm: | Niềm tin CFLY 2 |
|---|---|
| Thiết kế: | Có thể gập lại, dễ mang theo |
| Chiều dài cơ sở: | 280mm |
Máy bay không người lái 5G 35 phút 3100mAh 5000m Rc FCC Máy bay không người lái GPS có thể gập lại
| sản phẩm: | Niềm tin CFLY 2 |
|---|---|
| Trọng lượng (Pin & Cánh quạt: | 515G |
| Chiều dài cơ sở: | 280mm |
3840 × 2160 35,34Wh Máy bay không chổi than di động GPS UN38.3 Theo dõi tôi Drone
| dòng sản phẩm: | CFLY DF808 |
|---|---|
| Trọng lượng (Pin & Cánh quạt: | 515g |
| Độ phân giải ghi video: | 3840 × 2160 |
Máy ảnh 4K Động cơ không chổi than có thể thu gọn Máy bay trực thăng GPS 5000m
| Kích thước sản phẩm: | Gấp: 17 * 10,8 * 7,4 CM Mở rộng: 18,2 * 25,5 * 7,4 CM |
|---|---|
| Trọng lượng (Pin & Cánh quạt: | 515G |
| Q'ty / Ctn: | 6 CÁI / CTN |
35 phút bay 5000m Máy bay không chổi than Gps 11.4V 3100mAh với máy ảnh 4k
| sản phẩm: | Niềm tin CFLY 2 |
|---|---|
| Thiết kế: | Có thể gập lại, dễ mang theo |
| cảm biến: | SONY |
Máy bay không người lái 5G có thể gập lại không chổi than GPS Chụp ảnh trên không cao 5m UN38.3
| dòng sản phẩm: | CFLY DF808 |
|---|---|
| Trọng lượng (Pin & Cánh quạt: | 515g |
| Tốc độ đi lên tối đa: | 5m / s (chế độ thể thao) 2m / s (Chế độ bình thường) 2m / s (Chế độ bình tĩnh) |
Tự động theo dõi 3 trục Gimbal 4k Drone, Orbit Dual Gps Drone 35 phút
| Kích thước: | Mở ra : 182 X 255 X 74 mm (L * W * H) |
|---|---|
| Trọng lượng (Pin & Cánh quạt: | 515G |
| Chiều dài cơ sở: | 280 mm |

