Tất cả sản phẩm
-
Cfly Drone
-
Máy bay không người lái bốn camera
-
Máy bay không người lái Drone
-
Máy bay không người lái Gimbal 3 trục
-
4k Ultra HD Drone
-
Máy bay không người lái RC tầm xa
-
GPS RC Drone
-
Máy bay FPV Drone bay
-
Máy bay Quadcopter trên không
-
Exception : INVALID_FETCH - Could not resolve host: translate.google.cn; Unknown error ip=52.118.0.2
-
Wifi Pocket Drone
-
Máy bay không người lái lõi tứ
-
Máy bay không người lái RC
-
Có thể gập lại Theo dõi tôi Drone
Kewords [ cfly micro gps drone ] trận đấu 86 các sản phẩm.
Máy ảnh Wifi 1.5m / S 5V 2A Máy bay không người lái Quang học Luồng Rc Máy bay không người lái Quadcopter
| Dòng sản phẩm: | CFLY DF808 |
|---|---|
| Trọng lượng (Pin & Cánh quạt: | 515G |
| Hệ thống định vị vệ tinh: | GPS / Glonass |
Độ cao 4,5m 5120 × 3840 4k Quadcopter Drone bốn trục UN38.3 Với Camera VR
| Dòng sản phẩm: | CFLY DF808 |
|---|---|
| Trọng lượng (Pin & Cánh quạt: | 515G |
| Hệ thống định vị vệ tinh: | GPS / Glonass |
Máy bay không người lái Wifi 5G Zoom 4K X50 Chống rung 4.35V RC Foldable Drone
| Dòng sản phẩm: | CFLY DF808 |
|---|---|
| Trọng lượng (Pin & Cánh quạt: | 515G |
| Hệ thống định vị vệ tinh: | GPS / Glonass |
UN38.3 19m / s RC Drone bỏ túi có thể gập lại 5,8 GHz FCC với camera HD 4k
| Dòng sản phẩm: | CFLY DF808 |
|---|---|
| Trọng lượng (Pin & Cánh quạt: | 515G |
| Kích thước: | Mở ra : 182 X 255 X 74 mm (L * W * H) Gấp: 170 X 108 X 74 mm (L * W * H) |
Máy bay điều khiển từ xa GPS LiPo 18650 RC Camera Drone 500mA Máy bay điều khiển từ xa
| dòng sản phẩm: | CFLY DF808 |
|---|---|
| Kích thước: | Mở ra : 182 X 255 X 74 mm (L * W * H) |
| Dịch vụ tối đa trần trên biển: | 5000m |
Độ cao 4,5m Ánh sáng không chổi than FPV Rc Drone 128GB Theo dõi tôi 4k Drone
| dòng sản phẩm: | CFLY DF808 |
|---|---|
| Trọng lượng (Pin & Cánh quạt: | 515g |
| Tốc độ xuống tối đa: | 2m / s (chế độ thể thao) |
Máy bay không người lái video Wifi 5km FPV 35,34Wh 3840 × 2160 4k Gps Quadcopter
| dòng sản phẩm: | CFLY DF808 |
|---|---|
| Trọng lượng (Pin & Cánh quạt: | 515g |
| Tốc độ xuống tối đa: | 2m / s (chế độ thể thao) |
Có thể gập lại Quadcopter GPS RC Drone 60Mbps 5000m Fpv Mini Drone
| dòng sản phẩm: | CFLY DF808 |
|---|---|
| Phạm vi vận tốc: | ≤ 3m / s |
| Tần suất hoạt động: | 5,8 GHz / 2,4 GHz |
Chiều dài cơ sở 280mm Máy bay không người lái FPV GPS GLONASS 4k HD Camera kép 35W
| dòng sản phẩm: | CFLY DF808 |
|---|---|
| Công suất sạc tối đa: | 35W |
| Chiều dài cơ sở: | 280mm |
CFLYAI Chiều dài cơ sở 280mm Wifi Pocket Drone Độ cao Giữ góc rộng Quà tặng Giáng sinh
| Kích thước: | Gấp: 170 X 108 X 74 mm (L * W * H) |
|---|---|
| Trọng lượng (Pin & Cánh quạt: | 515G |
| Chiều dài cơ sở: | 280 mm |

