Tất cả sản phẩm
-
Cfly Drone
-
Máy bay không người lái bốn camera
-
Máy bay không người lái Drone
-
Máy bay không người lái Gimbal 3 trục
-
4k Ultra HD Drone
-
Máy bay không người lái RC tầm xa
-
GPS RC Drone
-
Máy bay FPV Drone bay
-
Máy bay Quadcopter trên không
-
Exception : INVALID_FETCH - Could not resolve host: translate.google.cn; Unknown error ip=52.118.0.2
-
Wifi Pocket Drone
-
Máy bay không người lái lõi tứ
-
Máy bay không người lái RC
-
Có thể gập lại Theo dõi tôi Drone
Kewords [ cfly micro gps drone ] trận đấu 86 các sản phẩm.
CFLY Faith 2 Foldable Drone 3 Axis Gimbal 5KM FPV GPS RC Drone
| Tên sản phẩm: | Niềm tin 2 |
|---|---|
| Trọng lượng (Pin & Cánh quạt: | 515G |
| Chiều dài cơ sở: | 280mm |
Động cơ không chổi than 4k Gps Cfly Drone 3100mAh Máy bay không người lái không người lái
| Dòng sản phẩm: | CFLY DF808 |
|---|---|
| Trọng lượng (Pin & Cánh quạt: | 515G |
| Chiều dài cơ sở: | 280mm |
Máy bay không chổi quét 5G Gps 19m / s Gps Máy bay không người lái CFLY 2 Máy bay chụp ảnh trên không
| Tên sản phẩm: | Niềm tin 2 |
|---|---|
| Trọng lượng (Pin & Cánh quạt: | 515G |
| Chiều dài cơ sở: | 280mm |
19m / s Gps 4K 30fps Theo dõi tôi Drone 11.4V RC Quadcopter Drone
| Dòng sản phẩm: | CFLY DF808 |
|---|---|
| Trọng lượng (Pin & Cánh quạt: | 515G |
| Hệ thống định vị vệ tinh: | GPS / Glonass |
Nhiếp ảnh CFLY DF808 Rc Máy bay Drone 5000m Fpv Gyro Android 6.0
| Dòng sản phẩm: | CFLY DF808 |
|---|---|
| Trọng lượng (Pin & Cánh quạt: | 515G |
| Hệ thống định vị vệ tinh: | GPS / Glonass |
3840 × 2160 Drone GPS GLONASS tầm xa 120m với camera 4k khung
| Dòng sản phẩm: | CFLY DF808 |
|---|---|
| Trọng lượng (Pin & Cánh quạt: | 515G |
| Hệ thống định vị vệ tinh: | GPS / Glonass |
60Mbps 3 trục Gimbal Drone không chổi than CFLY DF808 4k Camera Drone
| Dòng sản phẩm: | CFLY DF808 |
|---|---|
| Trọng lượng (Pin & Cánh quạt: | 515G |
| Bit video tối đa: | 60 Mb / giây |
Ambarella A12 Máy ảnh 30 khung hình / giây Gps Máy bay không người lái Quadcopter Bốn cánh 19m / s
| Dòng sản phẩm: | CFLY DF808 |
|---|---|
| Trọng lượng (Pin & Cánh quạt: | 515G |
| Kích thước: | Gấp: 170X108X74mm (L * W * H) |
Chiều cao 500m 3840 × 2160 Drone RC không chổi than 500mA CFLY với Camera HD GPS 4K
| Dòng sản phẩm: | CFLY DF808 |
|---|---|
| Trọng lượng (Pin & Cánh quạt: | 515G |
| Kích thước: | Mở ra : 182 X 255 X 74 mm (L * W * H) Gấp: 170 X 108 X 74 mm (L * W * H) |
LiPo 18650 Tự sướng trên không GPS RC Drone 5000m CFLY với camera 4k
| dòng sản phẩm: | CFLY DF808 |
|---|---|
| Trọng lượng (Pin & Cánh quạt: | 515g |
| Loại pin: | LiPo 18650 |

