Tất cả sản phẩm
-
Cfly Drone
-
Máy bay không người lái bốn camera
-
Máy bay không người lái Drone
-
Máy bay không người lái Gimbal 3 trục
-
4k Ultra HD Drone
-
Máy bay không người lái RC tầm xa
-
GPS RC Drone
-
Máy bay FPV Drone bay
-
Máy bay Quadcopter trên không
-
Exception : INVALID_FETCH - Could not resolve host: translate.google.cn; Unknown error ip=52.118.0.2
-
Wifi Pocket Drone
-
Máy bay không người lái lõi tứ
-
Máy bay không người lái RC
-
Có thể gập lại Theo dõi tôi Drone
Kewords [ cfly micro gps drone ] trận đấu 86 các sản phẩm.
Faith RC Orbit Waypoint 4k Ultra HD Drone 128GB 3 trục có thể gập lại
| Kích thước: | Gấp: 170 X 108 X 74 mm (L * W * H) |
|---|---|
| Trọng lượng (Pin & Cánh quạt: | 515G |
| Chiều dài cơ sở: | 280 mm |
Máy bay không người lái mini 5000m 515g Rc 4k Camera Wifi với camera kép Khám phá không khí
| Kích thước: | Mở ra : 182 X 255 X 74 mm (L * W * H) |
|---|---|
| Trọng lượng (Pin & Cánh quạt: | 515G |
| Chiều dài cơ sở: | 280 mm |
Cảm biến CMOS Spiral 4k Ultra HD Drone Camera 4K có thể điều chỉnh GPS FCC
| Kích thước: | Gấp: 170 X 108 X 74 mm (L * W * H) |
|---|---|
| Trọng lượng (Pin & Cánh quạt: | 515G |
| Chiều dài cơ sở: | 280 mm |
120m Gps 4k Theo dõi tôi Chụp ảnh từ trên không Drone 3 trục Gimbal
| Kích thước: | Gấp: 170 X 108 X 74 mm (L * W * H) |
|---|---|
| Chiều cao chuyến bay tối đa: | 120m , tối đa 500m (cần thay đổi cài đặt trên ứng dụng) |
| Phạm vi có thể điều khiển: | cao độ : -90 ° ~ 0 ° |
Wifi Selfie Cfly Drone Thời gian bay 21 phút Tự động trở về Cfly Dream
| Số mô hình: | DF801 / DREAM |
|---|---|
| Chiều dài cơ sở: | 175 mm |
| Trọng lượng (Bao gồm Pin & Cánh quạt): | ≤250g |
5,8g Wifi 5km GPS RC Drone 4k Camera HD Hệ thống siêu âm Micro SD
| Hệ thống luồng quang học: | Đúng |
|---|---|
| Hệ thống độ cao siêu âm: | Đúng |
| Ổn định: | 3 trục (bước: + 30 / -120 ° , cuộn: ± 35 °, khóa học: ± 30 °) |
MSDS 280mm Chiều dài cơ sở GPS Quadcopter Drone 5.8G Điều khiển từ xa
| Kích thước sản phẩm: | Gấp: 17 * 10,8 * 7,4 CM |
|---|---|
| Trọng lượng (Pin & Cánh quạt: | 515G |
| Chiều dài cơ sở: | 280mm |
Đơn giản hóa Gps 4k FCC Chụp ảnh trên không Drone 3 trục Gimbal
| Kích thước: | Gấp: 170 X 108 X 74 mm (L * W * H) |
|---|---|
| Dung tích: | 3100mAh |
| Chiều cao chuyến bay tối đa: | 120m , tối đa 500m (cần thay đổi cài đặt trên ứng dụng) |
3100mAh 19m / s Có thể gập lại Theo tôi Drone 5000m với Camera Gps
| Trọng lượng (Pin & Cánh quạt: | 515G |
|---|---|
| Chiều dài cơ sở: | 280mm |
| tốc độ tối đa: | 19m / s (chế độ thể thao) |
Định vị luồng quang học bằng máy bay không người lái GPS dành cho ngành công nghiệp 3100mAh
| Kích thước: | Gấp: 170 X 108 X 74 mm (L * W * H) |
|---|---|
| Sức chứa: | 3100mAh |
| Chiều dài cơ sở: | 280 mm |

