Tất cả sản phẩm
-
Cfly Drone
-
Máy bay không người lái bốn camera
-
Máy bay không người lái Drone
-
Máy bay không người lái Gimbal 3 trục
-
4k Ultra HD Drone
-
Máy bay không người lái RC tầm xa
-
GPS RC Drone
-
Máy bay FPV Drone bay
-
Máy bay Quadcopter trên không
-
Exception : INVALID_FETCH - Could not resolve host: translate.google.cn; Unknown error ip=52.118.0.2
-
Wifi Pocket Drone
-
Máy bay không người lái lõi tứ
-
Máy bay không người lái RC
-
Có thể gập lại Theo dõi tôi Drone
Kewords [ cfly micro gps drone ] trận đấu 86 các sản phẩm.
3840 × 2160 Máy ảnh không người lái động cơ không chổi than Drone 5G GPS
| Kích thước: | Gấp: 170 X 108 X 74 mm (L * W * H) |
|---|---|
| Trọng lượng (Pin & Cánh quạt: | 515G |
| Q'ty / Ctn: | 6 CÁI / CTN |
PRO Gimbal 11.4V 4K 30FPS RC Toy Drone Aerial Photography 3100mAh
| Trọng lượng (Pin & Cánh quạt: | 515G |
|---|---|
| Chiều dài cơ sở: | 280mm |
| tốc độ tối đa: | 19m / s (chế độ thể thao) |
Máy ảnh Gimbal 5KM RC GPS 3 Trục Drone Fpv Dòng quang học Sạc 180 phút
| Kiểu: | 11.4v, 3100mAh |
|---|---|
| Độ tuổi: | 14 năm trở lên |
| Gimbal ổn định: | 3 - trục |
Faith 2 3 Axis Gimbal Wifi Drone 19m / s với GPS Follow Me Waypoint
| Tên người mẫu: | Niềm tin 2 |
|---|---|
| Trọng lượng (Pin & Cánh quạt: | 515G |
| Chiều dài cơ sở: | 280mm |
35 phút Máy bay không chổi than RC Drone 4K không chổi than 35 phút Ảnh dài GPS 20MP
| Trọng lượng (Pin & Cánh quạt: | 515G |
|---|---|
| Chiều dài cơ sở: | 280mm |
| tốc độ tối đa: | 19m / s (chế độ thể thao) |
CFLYAI 4k Surround Quad Camera Drone Mini Rc Với Camara Không có chướng ngại vật
| Kích thước: | Gấp: 170 X 108 X 74 mm (L * W * H) |
|---|---|
| Thời gian bay tối đa: | 35 phút |
| Chiều cao chuyến bay tối đa: | 120m , tối đa 500m (cần thay đổi cài đặt trên ứng dụng) |
CFLYAI Rc 5G 4k Ultra HD Drone Wifi Trực thăng Tự động quay trở lại
| Kích thước: | Mở ra : 182 X 255 X 74 mm (L * W * H) |
|---|---|
| Trọng lượng (Pin & Cánh quạt: | 515G |
| Chiều dài cơ sở: | 280 mm |
5,8g 35W RC Đồ chơi Drone Wifi 4k Camera HD Cảm biến G Bộ cảm biến Điều khiển vô tuyến ngoài trời
| Sức chứa: | 3100mAh |
|---|---|
| Vôn: | 11.4V |
| loại pin: | LiPo 3S |
Động cơ không chổi than 35 phút có thể gập lại Theo tôi Drone 3 trục Gimbal Return Home 4k Hd
| Kích thước: | Mở ra : 182 X 255 X 74 mm (L * W * H) Gấp: 170 X 108 X 74 mm (L * W * H) |
|---|---|
| Chiều dài cơ sở: | 280 mm |
| loại pin: | LiPo 3S |
Thu phóng 50 lần Máy ảnh Wifi 19m / S 3100mAh Drone 30FPS Động cơ không chổi than 4k
| Trọng lượng (Pin & Cánh quạt: | 515G |
|---|---|
| Chiều dài cơ sở: | 280mm |
| tốc độ tối đa: | 19m / s (chế độ thể thao) |

