Tất cả sản phẩm
-
Cfly Drone
-
Máy bay không người lái bốn camera
-
Máy bay không người lái Drone
-
Máy bay không người lái Gimbal 3 trục
-
4k Ultra HD Drone
-
Máy bay không người lái RC tầm xa
-
GPS RC Drone
-
Máy bay FPV Drone bay
-
Máy bay Quadcopter trên không
-
Exception : INVALID_FETCH - Could not resolve host: translate.google.cn; Unknown error ip=52.118.0.2
-
Wifi Pocket Drone
-
Máy bay không người lái lõi tứ
-
Máy bay không người lái RC
-
Có thể gập lại Theo dõi tôi Drone
Kewords [ cfly micro gps drone ] trận đấu 86 các sản phẩm.
35 phút 11.4V 5000m 4k Ultra HD Drone Điều khiển từ xa 50X Zoom Cfly Dream Drone
| Dòng sản phẩm: | CFLY DF808 |
|---|---|
| Trọng lượng (Pin & Cánh quạt: | 515G |
| Hệ thống định vị vệ tinh: | GPS / Glonass |
4K WIFI 60Mbps Cfly Drone góc rộng 500mA với đồ chơi máy ảnh
| dòng sản phẩm: | CFLY DF808 |
|---|---|
| Trọng lượng (Pin & Cánh quạt: | 515g |
| Năng lượng pin: | 35,34Wh |
5km 19m / s Fpv 4K RC Drone Tự động quay trở lại 4.35V Rc Trực thăng Quadcopter
| Dòng sản phẩm: | CFLY DF808 |
|---|---|
| Trọng lượng (Pin & Cánh quạt: | 515G |
| Hệ thống định vị vệ tinh: | GPS / Glonass |
3100mAh 5,8G GPS Tự động quay trở lại bằng máy bay không người lái có thể gập lại với máy ảnh 4k
| Dòng sản phẩm: | CFLY DF808 |
|---|---|
| Trọng lượng (Pin & Cánh quạt: | 515G |
| Chiều dài cơ sở: | 280mm |
5000m Quadcopter Dòng quang học 6k Máy bay Drone 19m / s Máy bay không người lái Rc có thể gập lại
| Dòng sản phẩm: | CFLY DF808 |
|---|---|
| Trọng lượng (Pin & Cánh quạt: | 515G |
| Hệ thống định vị vệ tinh: | GPS / Glonass |
Máy bay không người lái Quadcopter 500mA 4k CFLY DF808 5W EIRP theo sau Máy bay không người lái Rc
| dòng sản phẩm: | CFLY DF808 |
|---|---|
| Kích thước: | Mở ra : 182 X 255 X 74 mm (L * W * H) |
| Hệ thống định vị vệ tinh: | GPS / GLONASS |
MSDS Có thể gập lại Theo dõi tôi Drone 5000m 4K CFLY DF808 Drone WIFI có thể gập lại
| dòng sản phẩm: | CFLY DF808 |
|---|---|
| Trọng lượng (Pin & Cánh quạt: | 515g |
| Hệ thống định vị vệ tinh: | GPS / GLONASS |
Chiều dài cơ sở 280mm WIFI FPV 4K Gimbal Drone Máy bay không chổi than Chụp ảnh trên không
| Tên sản phẩm: | Niềm tin CFLY 2 |
|---|---|
| Trọng lượng (Pin & Cánh quạt: | 515G |
| Chiều dài cơ sở: | 280mm |
Máy bay trực thăng 4k 30 khung hình / giây 3100mAh Máy bay trực thăng không chổi than Selfie có thể gập lại Rc Drone
| Tên sản phẩm: | Niềm tin CFLY 2 |
|---|---|
| Trọng lượng (Pin & Cánh quạt: | 515G |
| Chiều dài cơ sở: | 280mm |
MSDS 19m / s 4k Gps Điều khiển từ xa bằng máy bay không người lái Quadcopter 128GB FCC
| Dòng sản phẩm: | CFLY DF808 |
|---|---|
| Trọng lượng (Pin & Cánh quạt: | 515G |
| Kích thước: | Mở ra : 182 X 255 X 74 mm (L * W * H) Gấp: 170 X 108 X 74 mm (L * W * H) |

