Tất cả sản phẩm
-
Cfly Drone
-
Máy bay không người lái bốn camera
-
Máy bay không người lái Drone
-
Máy bay không người lái Gimbal 3 trục
-
4k Ultra HD Drone
-
Máy bay không người lái RC tầm xa
-
GPS RC Drone
-
Máy bay FPV Drone bay
-
Máy bay Quadcopter trên không
-
Exception : INVALID_FETCH - Could not resolve host: translate.google.cn; Unknown error ip=52.118.0.2
-
Wifi Pocket Drone
-
Máy bay không người lái lõi tứ
-
Máy bay không người lái RC
-
Có thể gập lại Theo dõi tôi Drone
Kewords [ cfly micro gps drone ] trận đấu 86 các sản phẩm.
FCC 1.5m / s Có thể gập lại 4 trục Drone 4K HD GPS WIFI MV Effect Lipo 18650
| Dòng sản phẩm: | CFLY DF808 |
|---|---|
| Trọng lượng (Pin & Cánh quạt: | 515G |
| Kích thước: | Mở ra : 182 X 255 X 74 mm (L * W * H) Gấp: 170 X 108 X 74 mm (L * W * H) |
Máy ảnh selfie 2 trục Gimbal Fpv Drone Rc 3100mAh Điện thoại thông minh không chổi than
| sản phẩm: | Niềm tin CFLY 2 |
|---|---|
| Trọng lượng (Pin & Cánh quạt: | 515G |
| Chiều dài cơ sở: | 280mm |
3100mAh Có thể gập lại 4k Ultra HD Drone Ambarella A12 Wifi Rc Drone có camera
| dòng sản phẩm: | CFLY DF808 |
|---|---|
| Trọng lượng (Pin & Cánh quạt: | 515g |
| Kích thước: | Mở ra : 182 X 255 X 74 mm (L * W * H) Gấp: 170 X 108 X 74 mm (L * W * H) |
Tránh chướng ngại vật Drone RC Drone tầm xa 60Mbps 5000m Điều khiển từ xa MSDS
| dòng sản phẩm: | CFLY DF808 |
|---|---|
| Phạm vi vận tốc: | ≤ 3m / s |
| Môi trường hoạt động: | ngoại trừ bề mặt của nước hoặc mặt đất của vật liệu hấp thụ (chẳng hạn như thảm dày) |
9,62Wh 5000m Có thể gập lại Máy bay bay theo tôi Máy bay WiFi Mini Quadcopter Drone
| dòng sản phẩm: | CFLY DF808 |
|---|---|
| Trọng lượng (Pin & Cánh quạt: | 515g |
| Kích thước: | Mở ra : 182 X 255 X 74 mm (L * W * H) Gấp: 170 X 108 X 74 mm (L * W * H) |
Máy bay trực thăng 5000m Máy bay không người lái RC có thể gập lại 3840 × 2160 WIFI FPV Drone
| dòng sản phẩm: | CFLY DF808 |
|---|---|
| Trọng lượng (Pin & Cánh quạt: | 515g |
| Hệ thống định vị vệ tinh: | GPS / GLONASS |
5g Wifi 5km Động cơ không chổi than Quadcopter MSDS 4K HD Camera Drone
| sản phẩm: | Niềm tin CFLY 2 |
|---|---|
| Thiết kế: | Có thể gập lại, dễ mang theo |
| cảm biến: | SONY |
UN38.3 3840 × 2160 Aerial Quadcopter Drone 4K HD 2m / s Mini Toy Drone
| dòng sản phẩm: | CFLY DF808 |
|---|---|
| Trọng lượng (Pin & Cánh quạt: | 515g |
| Tốc độ xuống tối đa: | 2m / s (chế độ thể thao) |
FCC Fpv 3 trục Gimbal Camera Drone 280mm Máy ảnh kép chiều dài cơ sở
| dòng sản phẩm: | CFLY DF808 |
|---|---|
| Hệ điều hành bắt buộc: | Andrio 6.0 ở trên , iOS 9.0 trở lên |
| Chiều dài cơ sở: | 280mm |
Máy bay không chổi than FCC 3 trục Gimbal, Máy bay không người lái cho vali mini có thể gập lại
| Hệ thống luồng quang học: | Đúng |
|---|---|
| Hệ thống độ cao siêu âm: | Đúng |
| cảm biến: | Ambarella A12, SONY CMOS; |

