Tất cả sản phẩm
-
Cfly Drone
-
Máy bay không người lái bốn camera
-
Máy bay không người lái Drone
-
Máy bay không người lái Gimbal 3 trục
-
4k Ultra HD Drone
-
Máy bay không người lái RC tầm xa
-
GPS RC Drone
-
Máy bay FPV Drone bay
-
Máy bay Quadcopter trên không
-
Exception : INVALID_FETCH - Could not resolve host: translate.google.cn; Unknown error ip=52.118.0.2
-
Wifi Pocket Drone
-
Máy bay không người lái lõi tứ
-
Máy bay không người lái RC
-
Có thể gập lại Theo dõi tôi Drone
Kewords [ cfly micro gps drone ] trận đấu 86 các sản phẩm.
Ambarella A12 Aerial Quadcopter Drone chụp một lần Chống rung Gimbal không chổi than
| dòng sản phẩm: | CFLY DF808 |
|---|---|
| Kích thước: | Mở ra : 182 X 255 X 74 mm (L * W * H) |
| Hệ thống định vị vệ tinh: | GPS / GLONASS |
Chống rung Máy bay không chổi than có thể gập lại 500mA Gimbal 3 trục 2600mAh
| dòng sản phẩm: | CFLY DF808 |
|---|---|
| Kích cỡ: | Mở ra : 182 X 255 X 74 mm (L * W * H) Gấp: 170 X 108 X 74 mm (L * W * H) |
| Khoảng cách truyền FPV tối đa: | 5000 m |
4k Quadrocopter CFly Dream Drone Điều khiển vô tuyến Rc Gps Vị trí
| Kích thước: | Gấp: 170 X 108 X 74 mm (L * W * H) |
|---|---|
| Trọng lượng (Pin & Cánh quạt: | 515G |
| Chiều dài cơ sở: | 280 mm |
Micro Gimbal CFLYAI Drone với Camera trực tiếp 1080p và góc rộng Gps
| Kích thước: | Gấp: 170 X 108 X 74 mm (L * W * H) |
|---|---|
| Trọng lượng (Pin & Cánh quạt: | 515G |
| Chiều dài cơ sở: | 280 mm |
3100mAh 19m / s 4k Quadcopter Drone 3 trục Gimbal Camera 5G Wifi Gps MSDS
| Tên sản phẩm: | Niềm tin 2 |
|---|---|
| Trọng lượng (Pin & Cánh quạt: | 515G |
| Chiều dài cơ sở: | 280mm |
Bộ kết hợp Pro 6K chắc chắn GPS RC Drone 3 trục có thể gập lại
| Kích thước: | Mở ra : 182 X 255 X 74 mm (L * W * H) |
|---|---|
| Trọng lượng (Pin & Cánh quạt: | 515G |
| Chiều dài cơ sở: | 280 mm |
26 dBm Waypoint Orbit 4k Quadcopter Drone Siêu âm Vị trí Gps kép
| Ứng dụng di động: | C-Fly 2 |
|---|---|
| Khoảng cách truyền FPV tối đa: | 5000m |
| Chế độ chụp ảnh trên không: | dronie, tên lửa, vòng tròn, xoắn, boomerang |
Độ cao siêu âm 3 trục Gimbal 4k Máy bay không người lái Ultra HD ROHS 4K GPS
| Chứng nhận:: | CE, FCC, ROHS, PAH |
|---|---|
| Kiểu: | máy bay không người lái gps |
| Vật chất: | PP |
Gimbal Bay không chổi than FPV Drone 4,5m Độ cao 3 trục Chống rung 4K GPS
| dòng sản phẩm: | CFLY DF808 |
|---|---|
| Tốc độ xuống tối đa: | 2m / s (chế độ thể thao) 1.5m / s (Chế độ bình thường) 1.5m / s (Chế độ bình tĩnh) |
| Tần suất hoạt động: | 5,8 GHz / 2,4 GHz |
Newly Designed Collapsible China GPS Drone Brushless Motor 4K Wifi Camera with Frame R/C Drone Battery Plastic
| dòng sản phẩm: | CFLY DF808 |
|---|---|
| Trọng lượng (Pin & Cánh quạt: | 515g |
| Loại điều khiển: | Điều khiển từ xa |

