Tất cả sản phẩm
-
Cfly Drone
-
Máy bay không người lái bốn camera
-
Máy bay không người lái Drone
-
Máy bay không người lái Gimbal 3 trục
-
4k Ultra HD Drone
-
Máy bay không người lái RC tầm xa
-
GPS RC Drone
-
Máy bay FPV Drone bay
-
Máy bay Quadcopter trên không
-
Exception : INVALID_FETCH - Could not resolve host: translate.google.cn; Unknown error ip=52.118.0.2
-
Wifi Pocket Drone
-
Máy bay không người lái lõi tứ
-
Máy bay không người lái RC
-
Có thể gập lại Theo dõi tôi Drone
Kewords [ gps four axis aerial drone ] trận đấu 40 các sản phẩm.
Wifi Rc Fpv 4k Cfly Drone Camera kép HD Quadcopter Mini Dron Tự sướng Drone Đồ chơi
| dòng sản phẩm: | CFLY DF808 |
|---|---|
| Trọng lượng (Pin & Cánh quạt: | 515g |
| loại điều khiển: | Điều khiển từ xa |
Dropshipping 6k Rc Drone HD Trên Không Máy Bay Gps 4k Camera 5g Wifi Fpv Rc
| Kích thước: | Mở ra : 182 X 255 X 74 mm (L * W * H) |
|---|---|
| Trọng lượng (Pin & Cánh quạt: | 515G |
| Chiều dài cơ sở: | 280 mm |
Máy bay không người lái 4k có thể gập lại 60Mbps di động, Máy bay không người lái Gps có thể gập lại trên không
| Kích thước: | Gấp: 170 X 108 X 74 mm (L * W * H) |
|---|---|
| Trọng lượng (Pin & Cánh quạt: | 515G |
| Chiều dài cơ sở: | 280 mm |
Faith 2 Quay phim Chụp ảnh từ trên không Sử dụng Drone 5G WiFi Rc 4K GPS
| Kích thước: | Gấp: 170 X 108 X 74 mm (L * W * H) |
|---|---|
| Trọng lượng (Pin & Cánh quạt: | 515G |
| Chiều dài cơ sở: | 280 mm |
Máy bay không người lái 5G có thể gập lại không chổi than GPS Chụp ảnh trên không cao 5m UN38.3
| dòng sản phẩm: | CFLY DF808 |
|---|---|
| Trọng lượng (Pin & Cánh quạt: | 515g |
| Tốc độ đi lên tối đa: | 5m / s (chế độ thể thao) 2m / s (Chế độ bình thường) 2m / s (Chế độ bình tĩnh) |
Máy bay không người lái Fpv GPS 4k, Cánh quạt máy ảnh 720p Máy bay không người lái 3 trục Gimbal
| Kích thước: | Mở ra : 182 X 255 X 74 mm (L * W * H) |
|---|---|
| Trọng lượng (Pin & Cánh quạt: | 515G |
| Chiều dài cơ sở: | 280 mm |
3840 × 2160 Máy ảnh không người lái động cơ không chổi than Drone 5G GPS
| Kích thước: | Gấp: 170 X 108 X 74 mm (L * W * H) |
|---|---|
| Trọng lượng (Pin & Cánh quạt: | 515G |
| Q'ty / Ctn: | 6 CÁI / CTN |
Chiều dài cơ sở 280mm Máy bay không người lái Gimbal 3 trục có thể điều chỉnh với luồng quang học
| Kích thước: | Mở ra : 182 X 255 X 74 mm (L * W * H) |
|---|---|
| Trọng lượng (Pin & Cánh quạt: | 515G |
| Chiều dài cơ sở: | 280mm |
Máy bay bốn góc 4K Drone Ambarella Cảm biến 120m Chiều dài 170mm
| Kích thước: | Gấp: 170 X 108 X 74 mm (L * W * H) |
|---|---|
| Thời gian bay tối đa: | 35 phút |
| Chiều cao chuyến bay tối đa: | 120m , tối đa 500m (cần thay đổi cài đặt trên ứng dụng) |
LiPo 3S 35.34Wh RC Quadcopter Drone 4K 6K Chụp ảnh Drone Mini Rc
| dòng sản phẩm: | CFLY DF808 |
|---|---|
| Trọng lượng (Pin & Cánh quạt: | 515g |
| Tốc độ đi lên tối đa: | 5m / s (chế độ thể thao) 2m / s (Chế độ bình thường) 2m / s (Chế độ bình tĩnh) |

