Tất cả sản phẩm
-
Cfly Drone
-
Máy bay không người lái bốn camera
-
Máy bay không người lái Drone
-
Máy bay không người lái Gimbal 3 trục
-
4k Ultra HD Drone
-
Máy bay không người lái RC tầm xa
-
GPS RC Drone
-
Máy bay FPV Drone bay
-
Máy bay Quadcopter trên không
-
Exception : INVALID_FETCH - Could not resolve host: translate.google.cn; Unknown error ip=52.118.0.2
-
Wifi Pocket Drone
-
Máy bay không người lái lõi tứ
-
Máy bay không người lái RC
-
Có thể gập lại Theo dõi tôi Drone
Kewords [ gps four axis aerial drone ] trận đấu 40 các sản phẩm.
Máy bay không người lái điều khiển từ xa 5,8G 4k, Máy ảnh 5MP 515g Máy theo dõi Rc Quadcopter
| Kích thước: | Gấp: 170 X 108 X 74 mm (L * W * H) |
|---|---|
| Trọng lượng (Pin & Cánh quạt: | 515G |
| Chiều dài cơ sở: | 280 mm |
35Mins Chiều cao 74mm Siêu rõ nét Máy ảnh kép 4k Máy bay không người lái WIFI FPV Đồ chơi
| Kích thước: | Mở ra : 182 X 255 X 74 mm (L * W * H) |
|---|---|
| Trọng lượng (Pin & Cánh quạt: | 515G |
| Chiều dài cơ sở: | 280 mm |
Máy bay không người lái video Wifi 3840 × 2160 ROHS 60Mbps Điều khiển từ xa có camera
| dòng sản phẩm: | CFLY DF808 |
|---|---|
| Bit video tối đa: | 60 Mbps |
| Tốc độ đi lên tối đa: | 5m / s (chế độ thể thao) 2m / s (Chế độ bình thường) 2m / s (Chế độ bình tĩnh) |
CFLYAI 4k Surround Quad Camera Drone Mini Rc Với Camara Không có chướng ngại vật
| Kích thước: | Gấp: 170 X 108 X 74 mm (L * W * H) |
|---|---|
| Thời gian bay tối đa: | 35 phút |
| Chiều cao chuyến bay tối đa: | 120m , tối đa 500m (cần thay đổi cài đặt trên ứng dụng) |
Camera trên không 4K HD MSDS 60Mbps Quadcopter CFLY DF808 Điều khiển vô tuyến
| dòng sản phẩm: | CFLY DF808 |
|---|---|
| Trọng lượng (Pin & Cánh quạt: | 515g |
| Kích thước: | Mở ra : 182 X 255 X 74 mm (L * W * H) Gấp: 170 X 108 X 74 mm (L * W * H) |
FCC Fpv 3 trục Gimbal Camera Drone 280mm Máy ảnh kép chiều dài cơ sở
| dòng sản phẩm: | CFLY DF808 |
|---|---|
| Hệ điều hành bắt buộc: | Andrio 6.0 ở trên , iOS 9.0 trở lên |
| Chiều dài cơ sở: | 280mm |
Định vị luồng quang học bằng máy bay không người lái GPS dành cho ngành công nghiệp 3100mAh
| Kích thước: | Gấp: 170 X 108 X 74 mm (L * W * H) |
|---|---|
| Sức chứa: | 3100mAh |
| Chiều dài cơ sở: | 280 mm |
FCC Aerophotography Bay FPV Drone WIFI Truyền thời gian thực
| Kích thước: | Mở ra : 182 X 255 X 74 mm (L * W * H) |
|---|---|
| Trọng lượng (Pin & Cánh quạt: | 515G |
| Chiều dài cơ sở: | 280 mm |
Máy bay không người lái Fpv dòng quang học, Máy ảnh Wifi máy bay không người lái CMOS Rc 5000m
| Kích thước: | Gấp: 170 X 108 X 74 mm (L * W * H) |
|---|---|
| Thời gian bay tối đa: | 35 phút |
| Chiều cao chuyến bay tối đa: | 120m , tối đa 500m (cần thay đổi cài đặt trên ứng dụng) |
Chuyến bay 120m Chiều dài 170mm Máy ảnh bốn chiều Drone Ambarella Cảm biến với 3 máy ảnh Aixs
| Kích thước: | Gấp: 170 X 108 X 74 mm (L * W * H) |
|---|---|
| Thời gian bay tối đa: | 35 phút |
| Chiều cao chuyến bay tối đa: | 120m , tối đa 500m (cần thay đổi cài đặt trên ứng dụng) |

