Tất cả sản phẩm
-
Cfly Drone
-
Máy bay không người lái bốn camera
-
Máy bay không người lái Drone
-
Máy bay không người lái Gimbal 3 trục
-
4k Ultra HD Drone
-
Máy bay không người lái RC tầm xa
-
GPS RC Drone
-
Máy bay FPV Drone bay
-
Máy bay Quadcopter trên không
-
Exception : INVALID_FETCH - Could not resolve host: translate.google.cn; Unknown error ip=52.118.0.2
-
Wifi Pocket Drone
-
Máy bay không người lái lõi tứ
-
Máy bay không người lái RC
-
Có thể gập lại Theo dõi tôi Drone
Kewords [ gps four axis aerial drone ] trận đấu 40 các sản phẩm.
Ambarella A12 Aerial Quadcopter Drone chụp một lần Chống rung Gimbal không chổi than
| dòng sản phẩm: | CFLY DF808 |
|---|---|
| Kích thước: | Mở ra : 182 X 255 X 74 mm (L * W * H) |
| Hệ thống định vị vệ tinh: | GPS / GLONASS |
Máy bay không chổi quét 5G Gps 19m / s Gps Máy bay không người lái CFLY 2 Máy bay chụp ảnh trên không
| Tên sản phẩm: | Niềm tin 2 |
|---|---|
| Trọng lượng (Pin & Cánh quạt: | 515G |
| Chiều dài cơ sở: | 280mm |
PRO Gimbal 11.4V 4K 30FPS RC Toy Drone Aerial Photography 3100mAh
| Trọng lượng (Pin & Cánh quạt: | 515G |
|---|---|
| Chiều dài cơ sở: | 280mm |
| tốc độ tối đa: | 19m / s (chế độ thể thao) |
Điểm Fpv trên không Máy bay không người lái Âm mưu 1080p Đồ chơi HD FCC Điều khiển radio HD 4K
| Kích thước: | Gấp: 170 X 108 X 74 mm (L * W * H) |
|---|---|
| Trọng lượng (Pin & Cánh quạt: | 515G |
| Chiều dài cơ sở: | 280 mm |
Chiều dài cơ sở 280mm WIFI FPV 4K Gimbal Drone Máy bay không chổi than Chụp ảnh trên không
| Tên sản phẩm: | Niềm tin CFLY 2 |
|---|---|
| Trọng lượng (Pin & Cánh quạt: | 515G |
| Chiều dài cơ sở: | 280mm |
LiPo 18650 Tự sướng trên không GPS RC Drone 5000m CFLY với camera 4k
| dòng sản phẩm: | CFLY DF808 |
|---|---|
| Trọng lượng (Pin & Cánh quạt: | 515g |
| Loại pin: | LiPo 18650 |
Quay phim trên không 35 phút Máy bay FPV Drone HD WIFI không chổi than 515g
| Kích thước: | Mở ra : 182 X 255 X 74 mm (L * W * H) |
|---|---|
| Trọng lượng (Pin & Cánh quạt: | 515G |
| Chiều dài cơ sở: | 280 mm |
4k Drone Gps không chổi than, Chiều dài cơ sở 280mm Gps Drone Quadcopter Mini Con Camera
| Kích thước: | Gấp: 170 X 108 X 74 mm (L * W * H) |
|---|---|
| Trọng lượng (Pin & Cánh quạt: | 515G |
| Chiều dài cơ sở: | 280 mm |
216mm Chiều dài cơ sở 500m RC Đồ chơi Máy bay không người lái 3 trục Máy thu Trở về Quỹ đạo
| Tên sản phẩm: | Niềm tin |
|---|---|
| Phong cách điều khiển vô tuyến: | Sở thích RC |
| Phạm vi có thể điều khiển: | cao độ : -90 ° ~ 0 ° |
Động cơ không chổi than 21 phút Máy bay không chổi than Quadcopter Tự động theo dõi
| Kích thước: | 148 X 145 X 60 mm (LXWXH) |
|---|---|
| Chiều dài cơ sở: | 175 mm |
| Trọng lượng (Bao gồm Pin & Cánh quạt): | ≤250g |

