Tất cả sản phẩm
-
Cfly Drone
-
Máy bay không người lái bốn camera
-
Máy bay không người lái Drone
-
Máy bay không người lái Gimbal 3 trục
-
4k Ultra HD Drone
-
Máy bay không người lái RC tầm xa
-
GPS RC Drone
-
Máy bay FPV Drone bay
-
Máy bay Quadcopter trên không
-
Exception : INVALID_FETCH - Could not resolve host: translate.google.cn; Unknown error ip=52.118.0.2
-
Wifi Pocket Drone
-
Máy bay không người lái lõi tứ
-
Máy bay không người lái RC
-
Có thể gập lại Theo dõi tôi Drone
Kewords [ remote control unmanned camera drone ] trận đấu 4 các sản phẩm.
Máy bay không người lái 35W Máy bay không người lái Điều khiển từ xa HD 6k 9,69Wh Máy bay không người lái kép
| dòng sản phẩm: | CFLY DF808 |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | 0 ° C ~ 40 ° C |
| Khối lượng tịnh pin: | 196 g |
Máy bay không người lái 500m CFLY DF808 Máy bay không người lái 4k UN38.3 Máy bay điều khiển từ xa
| dòng sản phẩm: | CFLY DF808 |
|---|---|
| Trọng lượng (Pin & Cánh quạt: | 515g |
| Chiều cao chuyến bay tối đa: | 120m , tối đa 500m (cần thay đổi cài đặt trên ứng dụng) |
Máy ảnh không người lái Waypoint 35 phút Drone Rc Chế độ theo dõi tôi bình tĩnh
| Màu sắc: | Trắng đen |
|---|---|
| Vật chất: | PP |
| Phong cách điều khiển vô tuyến: | RC |
Máy ảnh không người lái Micro Mini 90 phút FPV với khoảng cách 1000m
| Quyền lực: | động cơ không chổi than |
|---|---|
| Chiều dài cơ sở: | 175 mm |
| Trọng lượng (Bao gồm Pin & Cánh quạt): | ≤250g |
1

