Tất cả sản phẩm
-
Cfly Drone
-
Máy bay không người lái bốn camera
-
Máy bay không người lái Drone
-
Máy bay không người lái Gimbal 3 trục
-
4k Ultra HD Drone
-
Máy bay không người lái RC tầm xa
-
GPS RC Drone
-
Máy bay FPV Drone bay
-
Máy bay Quadcopter trên không
-
Exception : INVALID_FETCH - Could not resolve host: translate.google.cn; Unknown error ip=52.118.0.2
-
Wifi Pocket Drone
-
Máy bay không người lái lõi tứ
-
Máy bay không người lái RC
-
Có thể gập lại Theo dõi tôi Drone
Kewords [ altitude hold cfly drone ] trận đấu 25 các sản phẩm.
21 phút CFLY Dream Wifi Pocket Drone Khoảng cách truyền tối đa 2 trục
| Chiều dài cơ sở: | 175 mm |
|---|---|
| VỊ TRÍ: | GPS / GLONASS + luồng quang học |
| Trọng lượng (Bao gồm Pin & Cánh quạt): | ≤250g |
Máy bay trực thăng bốn bánh không khí bỏ túi FCC 35 phút WiFi HD Camera
| Kích thước: | Mở ra : 182 X 255 X 74 mm (L * W * H) |
|---|---|
| Trọng lượng (Pin & Cánh quạt: | 515G |
| Chiều dài cơ sở: | 280 mm |
Máy bay không người lái trình diễn ánh sáng FCC, Máy bay thám hiểm mạo hiểm có điều khiển bằng Wi-Fi 3 trục 19m / s
| Kích thước: | Gấp: 170 X 108 X 74 mm (L * W * H) |
|---|---|
| Trọng lượng (Pin & Cánh quạt: | 515G |
| Chiều dài cơ sở: | 280 mm |
Wifi 21 phút Fhd Fpv Drone 2 trục Gimbal GPS Camera 4K không chổi than
| Kích thước: | 148 X 145 X 60 mm (LXWXH) |
|---|---|
| Chiều dài cơ sở: | 175 mm |
| Trọng lượng (Bao gồm Pin & Cánh quạt): | ≤250g |
Tự động theo dõi 3 trục Gimbal 4k Drone, Orbit Dual Gps Drone 35 phút
| Kích thước: | Mở ra : 182 X 255 X 74 mm (L * W * H) |
|---|---|
| Trọng lượng (Pin & Cánh quạt: | 515G |
| Chiều dài cơ sở: | 280 mm |
11.4V UAV 5000m Transmission Quad Core Drone 3100mAh Follow Me RC Drone
| Trọng lượng (Pin & Cánh quạt: | 515G |
|---|---|
| Chiều dài cơ sở: | 280mm |
| tốc độ tối đa: | 19m / s (chế độ thể thao) |
Có thể gập lại Quadcopter GPS RC Drone 60Mbps 5000m Fpv Mini Drone
| dòng sản phẩm: | CFLY DF808 |
|---|---|
| Phạm vi vận tốc: | ≤ 3m / s |
| Tần suất hoạt động: | 5,8 GHz / 2,4 GHz |
Thu phóng 50 lần Máy ảnh Wifi 19m / S 3100mAh Drone 30FPS Động cơ không chổi than 4k
| Trọng lượng (Pin & Cánh quạt: | 515G |
|---|---|
| Chiều dài cơ sở: | 280mm |
| tốc độ tối đa: | 19m / s (chế độ thể thao) |
PRO Gimbal 11.4V 4K 30FPS RC Toy Drone Aerial Photography 3100mAh
| Trọng lượng (Pin & Cánh quạt: | 515G |
|---|---|
| Chiều dài cơ sở: | 280mm |
| tốc độ tối đa: | 19m / s (chế độ thể thao) |
280mm Chiều dài cơ sở 19m / s Máy bay không người lái RC không đầu 3100mAh Camera kép 11.4V 4K
| Trọng lượng (Pin & Cánh quạt: | 515G |
|---|---|
| Chiều dài cơ sở: | 280mm |
| tốc độ tối đa: | 19m / s (chế độ thể thao) |

